22:00 | Brighton | ? - ? | Man Utd | 19/05 |
22:00 | Arsenal | ? - ? | Everton | 19/05 |
22:00 | Brentford | ? - ? | Newcastle | 19/05 |
22:00 | Burnley | ? - ? | Nottingham Forest | 19/05 |
22:00 | Chelsea | ? - ? | Bournemouth | 19/05 |
22:00 | Crystal Palace | ? - ? | Aston Villa | 19/05 |
22:00 | Liverpool | ? - ? | Wolves | 19/05 |
22:00 | Luton Town | ? - ? | Fulham | 19/05 |
22:00 | Man City | ? - ? | West Ham Utd | 19/05 |
22:00 | Sheffield Utd | ? - ? | Tottenham | 19/05 |
00:00 | Granada | ? - ? | Celta Vigo | 20/05 |
00:00 | Atletico Madrid | ? - ? | Osasuna | 20/05 |
00:00 | Barcelona | ? - ? | Rayo Vallecano | 20/05 |
00:00 | Real Betis | ? - ? | Real Sociedad | 20/05 |
00:00 | Athletic Bilbao | ? - ? | Sevilla | 20/05 |
00:00 | Cadiz | ? - ? | Las Palmas | 20/05 |
00:00 | Mallorca | ? - ? | Almeria | 20/05 |
00:00 | Valencia | ? - ? | Girona | 20/05 |
00:00 | Villarreal | ? - ? | Real Madrid | 20/05 |
17:30 | Sassuolo | ? - ? | Cagliari | 0-0 |
20:00 | Monza | ? - ? | Frosinone | 19/05 |
20:00 | Udinese | ? - ? | Empoli | 19/05 |
23:00 | Inter Milan | ? - ? | Lazio | 19/05 |
01:45 | Roma | ? - ? | Genoa | 20/05 |
02:00 | Lens | ? - ? | Montpellier | 20/05 |
02:00 | Le Havre | ? - ? | Marseille | 20/05 |
02:00 | Lille | ? - ? | Nice | 20/05 |
02:00 | Lorient | ? - ? | Clermont | 20/05 |
02:00 | Lyon | ? - ? | Strasbourg | 20/05 |
02:00 | Metz | ? - ? | PSG | 20/05 |
02:00 | Monaco | ? - ? | Nantes | 20/05 |
02:00 | Stade Reims | ? - ? | Rennes | 20/05 |
02:00 | Toulouse | ? - ? | Stade Brestois | 20/05 |
FT | Hàn Quốc U17 Nữ | 2 - 1 | Trung Quốc U17 Nữ | 1-0 |
18:00 | Nhật Bản U17 Nữ | ? - ? | Triều Tiên U17 Nữ | - |
FT | Séc U16 Nữ | 1 - 7 | Thụy Điển U16 Nữ | 1-3 |
FT | Thụy Sỹ U16 Nữ | 3 - 0 | Latvia U16 Nữ | 2-0 |
22:30 | Guatemala U16 | ? - ? | Belize U16 | 19/05 |
22:30 | Nicaragua U16 | ? - ? | Panama U16 | 19/05 |
02:00 | Costa Rica U16 | ? - ? | El Salvador U16 | 20/05 |
02:00 | Puerto Rico U16 | ? - ? | Honduras U16 | 20/05 |
19:00 | Crawley Town | ? - ? | Crewe Alexandra | 19/05 |
18:00 | Tottenham U21 | ? - ? | Chelsea U21 | - |
19:00 | Eibar | ? - ? | Cartagena | 19/05 |
21:15 | Alcorcon | ? - ? | Valladolid | 19/05 |
02:00 | Zaragoza | ? - ? | Racing Ferrol | 20/05 |
22:45 | Cesena | ? - ? | Juve Stabia | 19/05 |
23:00 | Novara | ? - ? | Fiorenzuola | 19/05 |
23:00 | Pesaro | ? - ? | Recanatese | 19/05 |
01:30 | SS Monopoli | ? - ? | Virtus Francavilla | 20/05 |
01:30 | Potenza SC | ? - ? | Monterosi FC | 20/05 |
20:30 | Wehen | ? - ? | St. Pauli | 19/05 |
20:30 | Fort.Dusseldorf | ? - ? | Magdeburg | 19/05 |
20:30 | Elversberg | ? - ? | Karlsruher | 19/05 |
20:30 | Greuther Furth | ? - ? | Schalke 04 | 19/05 |
20:30 | Hamburger | ? - ? | Nurnberg | 19/05 |
20:30 | Hannover 96 | ? - ? | Holstein Kiel | 19/05 |
20:30 | Kaiserslautern | ? - ? | Ein.Braunschweig | 19/05 |
20:30 | Osnabruck | ? - ? | Hertha Berlin | 19/05 |
20:30 | Hansa Rostock | ? - ? | Paderborn 07 | 19/05 |
20:30 | St. Pauli II | ? - ? | Hannover II | 19/05 |
18:00 | CZ Jena | ? - ? | FC Eilenburg | - |
18:00 | Hertha Berlin II | ? - ? | E.Cottbus | - |
18:00 | Chemnitzer | ? - ? | RW Erfurt | - |
18:00 | BFC Dynamo | ? - ? | Berlin AK 07 | - |
18:00 | Babelsberg | ? - ? | VSG Altglienicke | - |
18:00 | Lok.Leipzig | ? - ? | Zwickau | - |
18:00 | Greifswalder FC | ? - ? | Meuselwitz | - |
22:30 | Viktoria Berlin | ? - ? | Hansa Rostock II | 19/05 |
21:00 | Ross County | ? - ? | Aberdeen | 19/05 |
21:00 | Livingston | ? - ? | Hibernian | 19/05 |
21:00 | Motherwell | ? - ? | St. Johnstone | 19/05 |
17:00 | Academico Viseu | ? - ? | Maritimo | 1-1 |
17:00 | AVS Futebol | ? - ? | Tondela | 0-1 |
20:00 | UD Oliveirense | ? - ? | Leixoes | 19/05 |
22:30 | Nacional Madeira | ? - ? | CD Mafra | 19/05 |
22:30 | Santa Clara | ? - ? | Uniao Leiria | 19/05 |
19:30 | Volendam | ? - ? | Go Ahead Eagles | 19/05 |
19:30 | Zwolle | ? - ? | Twente | 19/05 |
19:30 | Almere City | ? - ? | NEC Nijmegen | 19/05 |
19:30 | AZ Alkmaar | ? - ? | Utrecht | 19/05 |
19:30 | Feyenoord | ? - ? | SBV Excelsior | 19/05 |
19:30 | Heracles Almelo | ? - ? | Fortuna Sittard | 19/05 |
19:30 | PSV Eindhoven | ? - ? | RKC Waalwijk | 19/05 |
19:30 | Sparta Rotterdam | ? - ? | Heerenveen | 19/05 |
19:30 | Vitesse Arnhem | ? - ? | Ajax | 19/05 |
FT | Ural S.r. | 3 - 3 | FK Orenburg | 1-1 |
18:15 | Spartak Moscow | ? - ? | Rubin Kazan | - |
20:30 | Rostov | ? - ? | Baltika | 19/05 |
23:00 | Akhmat Groznyi | ? - ? | Zenit | 19/05 |
21:00 | KF Laci | ? - ? | Flamurtari Vlore | 19/05 |
01:00 | Egnatia Rrogozhine | ? - ? | Vllaznia Shkoder | 20/05 |
20:00 | West Armenia | ? - ? | BKMA Yerevan | 19/05 |
19:00 | Gabala FC | ? - ? | Araz Nakhchivan | 19/05 |
17:30 | Cracovia Krakow | ? - ? | Rakow Czestochowa | 1-0 |
20:00 | Warta Poznan | ? - ? | Legia Wars. | 19/05 |
22:30 | Widzew Lodz | ? - ? | Lech Poznan | 19/05 |
20:00 | Polonia Wars. | ? - ? | Odra Opole | 19/05 |
23:00 | Nieciecza | ? - ? | GKS Tychy | 19/05 |
01:30 | Lechia GD | ? - ? | Arka Gdynia | 20/05 |
23:00 | Dinamo Minsk | ? - ? | Shakhter Soligo. | 19/05 |
00:30 | Cherno More | ? - ? | Ludogorets | 20/05 |
22:00 | Bregalnica Stip | ? - ? | Sileks Kratovo | 19/05 |
22:00 | Vardar | ? - ? | Tikves Kavadarci | 19/05 |
22:00 | Rabotnicki | ? - ? | Shkendija | 19/05 |
22:00 | Academy Pandev | ? - ? | Makedonija | 19/05 |
22:00 | FC Struga | ? - ? | Shkupi | 19/05 |
22:00 | Voska Sport | ? - ? | Gostivari | 19/05 |
18:30 | Cercle Brugge | ? - ? | Union Saint-Gilloise | 19/05 |
23:30 | Anderlecht | ? - ? | Club Brugge | 19/05 |
22:00 | Hajduk Split | ? - ? | HNK Gorica | 19/05 |
00:30 | NK Osijek | ? - ? | HNK Rijeka | 20/05 |
18:30 | Tallinna Kalev | ? - ? | Nomme United | 19/05 |
21:00 | Vaprus Parnu | ? - ? | Levadia T. | 19/05 |
22:00 | Gagra Tbilisi | ? - ? | FC Telavi | 19/05 |
23:00 | Kolkheti Poti | ? - ? | Torpedo Kut. | 19/05 |
00:00 | Dinamo Batumi | ? - ? | FC Iberia 1999 | 20/05 |
22:15 | Kecskemeti | ? - ? | Zalaegerzseg | 19/05 |
01:15 | Ferencvaros | ? - ? | Ujpest | 20/05 |
00:00 | AEK Athens | ? - ? | Lamia FC | 20/05 |
00:00 | Panathinaikos | ? - ? | Olympiakos | 20/05 |
00:00 | Aris Salonica | ? - ? | PAOK | 20/05 |
00:00 | H. Petah Tikva | ? - ? | Maccabi Netanya | 20/05 |
19:00 | Shakhter Kar. | ? - ? | Tobol Kostanay | 19/05 |
21:00 | Zhetysu Taldykorgan | ? - ? | FK Kyzylzhar | 19/05 |
23:00 | Yelimay Semey | ? - ? | Kairat Almaty | 19/05 |
22:00 | Jelgava | ? - ? | Riga FC | 19/05 |
00:00 | FK Auda | ? - ? | FK Liepaja | 20/05 |
20:00 | Dziugas FC | ? - ? | Banga | 19/05 |
22:30 | Zalgiris | ? - ? | Kauno Zalgiris | 19/05 |
20:00 | Gnistan | ? - ? | KuPS | 19/05 |
22:30 | EIF Ekenas | ? - ? | Lahti | 19/05 |
20:00 | SJK Akatemia | ? - ? | SalPa Salo | 19/05 |
22:30 | Jaro | ? - ? | PK-35 | 19/05 |
22:30 | MP Mikkeli | ? - ? | JaPS | 19/05 |
20:00 | OLS Oulu | ? - ? | PK Keski Uusimaa | 19/05 |
18:30 | Otelul Galati | ? - ? | Universitaea Cluj | 19/05 |
01:00 | Rapid Bucuresti | ? - ? | Steaua Bucuresti | 20/05 |
22:30 | Koper | ? - ? | Maribor | 19/05 |
22:30 | O.Ljubljana | ? - ? | NK Bravo | 19/05 |
20:00 | Teplice | ? - ? | Hradec Kralove | 19/05 |
22:00 | Pardubice | ? - ? | MFk Karvina | 19/05 |
22:00 | C. Budejovice | ? - ? | Jablonec | 19/05 |
22:00 | Zlin | ? - ? | Bohemians 1905 | 19/05 |
22:00 | Jihlava | ? - ? | Vik.Zizkov | 19/05 |
22:00 | Varnsdorf | ? - ? | Pribram | 19/05 |
22:00 | Taborsko | ? - ? | Dukla Praha | 19/05 |
22:00 | Sparta Praha B | ? - ? | Sellier&Bellot Vlasim | 19/05 |
22:00 | SK Prostejov | ? - ? | Opava | 19/05 |
22:00 | MFK Chrudim | ? - ? | Sigma Olomouc II | 19/05 |
22:00 | MFK Vyskov | ? - ? | SK Lisen | 19/05 |
22:00 | Brno | ? - ? | Slavia Kromeriz | 19/05 |
23:00 | Galatasaray | ? - ? | Fenerbahce | 19/05 |
19:00 | Hammarby | ? - ? | AIK Solna | 19/05 |
19:00 | Brommapojkarna | ? - ? | Norrkoping | 19/05 |
21:30 | GAIS | ? - ? | Elfsborg | 19/05 |
21:30 | Varnamo | ? - ? | Kalmar | 19/05 |
18:00 | Landskrona | ? - ? | Orebro | - |
20:00 | Sandvikens | ? - ? | Varbergs BoIS | 19/05 |
17:00 | Friska Viljor | ? - ? | Vasalunds | 0-0 |
18:00 | Eskilstuna City | ? - ? | Sollentuna FK | - |
19:00 | Pitea IF | ? - ? | Stockholm Intl | 19/05 |
20:00 | Umea | ? - ? | Karlbergs BK | 19/05 |
21:00 | Lunds BK | ? - ? | Tvaakers IF | 19/05 |
21:00 | Onsala BK | ? - ? | Norrby | 19/05 |
21:00 | Ariana FC | ? - ? | Trollhattan | 19/05 |
21:00 | Ljungskile SK | ? - ? | Jonkopings | 19/05 |
22:00 | Assyriska | ? - ? | United IK Nordic | 19/05 |
17:00 | LNZ Cherkasy | ? - ? | Zorya | 0-1 |
19:30 | Rukh Vynnyky | ? - ? | Chernomorets | 19/05 |
19:30 | Veres Rivne | ? - ? | PFK Aleksandriya | 19/05 |
19:30 | SK Dnipro-1 | ? - ? | Shakhtar Donetsk | 19/05 |
19:30 | FC Mynai | ? - ? | Kolos Kovalivka | 19/05 |
19:30 | Metalist 1925 Kharkiv | ? - ? | Polissya Zhytomyr | 19/05 |
19:30 | Vorskla | ? - ? | Obolon Kiev | 19/05 |
23:00 | RB Salzburg | ? - ? | Lask | 19/05 |
23:00 | Sturm Graz | ? - ? | Austria Klagenfurt | 19/05 |
23:00 | Rapid Wien | ? - ? | Hartberg | 19/05 |
19:00 | Odense BK | ? - ? | Randers | 19/05 |
19:00 | Thisted | ? - ? | Hellerup | 19/05 |
FT | Grange Thistle | 1 - 2 | Holland Park Hawks | 0-1 |
FT | SC Wanderers | 3 - 0 | Brisbane Roar U21 | 2-0 |
FT | Moreton Bay Utd | 2 - 0 | Rochedale Rovers | 0-0 |
FT | Heidelberg Utd | 1 - 1 | Altona Magic SC | 0-1 |
FT | Jubilo Iwata | 1 - 1 | Urawa Red | 0-0 |
FT | Kyoto Sanga | 0 - 5 | Sanf Hiroshima | 0-3 |
FT | Machida Zelvia | 5 - 0 | Tokyo Verdy | 2-0 |
FT | Kashima Antlers | 1 - 0 | Vissel Kobe | 0-0 |
FT | Gamba Osaka | 3 - 1 | Kawasaki Fro. | 1-1 |
FT | FC Tokyo | 1 - 1 | Yokohama FM | 0-1 |
FT | Kashiwa Reysol | 2 - 1 | Consa. Sapporo | 1-0 |
FT | Shonan Bellmare | 2 - 1 | Alb. Niigata (JPN) | 1-1 |
FT | Renofa Yamaguchi | 2 - 1 | Fujieda MYFC | 1-0 |
FT | Okayama | 2 - 0 | Ventforet Kofu | 1-0 |
FT | Tochigi SC | 1 - 2 | Vegalta Sendai | 1-1 |
FT | Azul Claro Numazu | 0 - 0 | Vanraure Hachinohe | 0-0 |
17:30 | Okinawa SV | ? - ? | Sony Sendai | 1-1 |
FT | Gangwon | 1 - 0 | Ulsan Hyundai | 0-0 |
FT | Gwangju | 0 - 3 | Jeonbuk H.Motor | 0-2 |
FT | FC Seoul | 1 - 2 | Daegu | 0-0 |
17:00 | Suwon FC | ? - ? | Pohang Steelers | 0-0 |
FT | Seongnam | 0 - 1 | Busan I'Park | 0-1 |
FT | Cheonan City | 0 - 1 | Anyang | 0-1 |
17:00 | Gyeongnam | ? - ? | GimPo Citizen | 1-1 |
FT | Gangneung City | 0 - 0 | Chuncheon FC | 0-0 |
FT | Gyeongju KHNP | 3 - 0 | Daegu B | 1-0 |
FT | Gimhae City | 0 - 2 | Mokpo City | 0-0 |
23:00 | Al Hala | ? - ? | Al Ahli (BHR) | 19/05 |
23:00 | Al Shabab (BHR) | ? - ? | Busaiteen | 19/05 |
23:00 | Muharraq | ? - ? | Sitra Club | 19/05 |
23:00 | Al Hidd | ? - ? | Al Najma (BHR) | 19/05 |
23:00 | East Riffa | ? - ? | Al Khaldiya(BHR) | 19/05 |
FT | Sham Shui Po | 1 - 6 | Lee Man FC | 0-2 |
FT | North District | 0 - 1 | Hồng Kông U23 | 0-1 |
17:00 | HK Ranger | ? - ? | Hong Kong FC | 2-0 |
19:00 | Borneo FC | ? - ? | Madura United FC | 19/05 |
23:00 | Ramtha | ? - ? | Ahli Amman | 19/05 |
23:00 | Al Aqaba SC | ? - ? | Ma'an SC | 19/05 |
23:00 | S.Al.Ordon | ? - ? | Moghayer Al Sarhan | 19/05 |
23:00 | Wehdat Amman | ? - ? | Sahab | 19/05 |
FT | Kuching FA | 2 - 2 | Sri Pahang FC | 2-0 |
19:15 | Penang FA | ? - ? | Terengganu | 19/05 |
23:00 | Al Garrafa | ? - ? | Qatar SC | 19/05 |
17:00 | Tanjong Pagar | ? - ? | Balestier Kh. | 0-3 |
17:30 | Khonkaen Utd | ? - ? | Sukhothai | 3-1 |
18:00 | Nakhon Pathom | ? - ? | BG Pathum United | - |
19:00 | Ratchaburi | ? - ? | Port FC | 19/05 |
21:00 | Navbahor | ? - ? | Neftchi | 19/05 |
21:00 | FK AGMK | ? - ? | Sogdiana Jizzakh | 19/05 |
17:00 | Hòa Bình | ? - ? | Phù Đổng | 0-0 |
18:00 | Bình Phước | ? - ? | Đồng Nai | - |
19:15 | PVF CAND | ? - ? | ĐT Long An | 19/05 |
01:00 | Barracas Central | ? - ? | Sarmiento Junin | 20/05 |
01:30 | CA Platense | ? - ? | Independiente | 20/05 |
03:45 | Talleres Cordoba | ? - ? | Atletico Tucuman | 20/05 |
03:45 | Banfield | ? - ? | CA Huracan | 20/05 |
06:00 | C. Cordoba SdE | ? - ? | Boca Juniors | 20/05 |
23:45 | Atletico Atlanta | ? - ? | Atletico Rafaela | 19/05 |
01:00 | Guillermo | ? - ? | Agropecuario AAC | 20/05 |
01:00 | Arsenal Sarandi | ? - ? | Tristan Suarez | 20/05 |
01:30 | Aldosivi | ? - ? | Almagro | 20/05 |
01:30 | Defensores Unidos | ? - ? | Deportivo Madryn | 20/05 |
01:30 | Gim.Mendoza | ? - ? | Deportivo Moron | 20/05 |
01:30 | Chacarita Jrs | ? - ? | Racing Cordoba | 20/05 |
01:45 | Colon | ? - ? | Chaco For Ever | 20/05 |
02:00 | San Martin SJ | ? - ? | All Boys | 20/05 |
04:00 | Estudiantes Rio Cuarto | ? - ? | Def.Belgrano | 20/05 |
02:00 | Cuiaba/MT | Hoãn | Internacional/RS | 20/05 |
02:00 | Atl. Mineiro/MG | Hoãn | Bahia/BA | 20/05 |
02:00 | Corinthians/SP | Hoãn | Botafogo/RJ | 20/05 |
02:00 | Fluminense/RJ | Hoãn | Juventude/RS | 20/05 |
02:00 | Gremio/RS | Hoãn | Bragantino/SP | 20/05 |
21:00 | Santos/SP | ? - ? | Brusque FC/SC | 19/05 |
02:00 | Operario/PR | ? - ? | Ceara/CE | 20/05 |
02:00 | Mirassol/SP | ? - ? | Ituano/SP | 20/05 |
02:00 | Chapecoense | ? - ? | Ponte Preta/SP | 20/05 |
02:00 | CD Guabira | ? - ? | Aurora | 20/05 |
04:30 | Bolivar | ? - ? | Real Tomayapo | 20/05 |
06:30 | Jorge Wilstermann | ? - ? | The Strongest | 20/05 |
23:30 | Nublense | ? - ? | O Higgins | 19/05 |
04:30 | Colo Colo | ? - ? | Palestino | 20/05 |
23:30 | Antofagasta | ? - ? | CD Magallanes | 19/05 |
02:00 | San. Wanderers | ? - ? | Curico Unido | 20/05 |
07:30 | Rangers Talca | ? - ? | U.Concepcion | 20/05 |
05:30 | Junior Barranquilla | ? - ? | Pereira | 20/05 |
08:00 | Millonarios | ? - ? | Atl. Bucaramanga | 20/05 |
01:00 | Mushuc Runa | ? - ? | Delfin SC | 20/05 |
03:30 | SD Aucas | ? - ? | Catolica Quito | 20/05 |
06:00 | Cumbaya FC | ? - ? | Barcelona SC | 20/05 |
04:30 | General Caballero | ? - ? | Sportivo Luqueno | 20/05 |
07:00 | Sol de America | ? - ? | Cerro Porteno | 20/05 |
01:00 | AD Tarma | ? - ? | Comerciantes Unidos | 20/05 |
03:30 | CD Los Chankas | ? - ? | Alianza Atletico | 20/05 |
06:00 | Carlos A. Mannucci | ? - ? | Cesar Vallejo | 20/05 |
08:00 | Alianza Lima | ? - ? | Dep. Garcilaso | 20/05 |
22:30 | Danubio | ? - ? | Racing Club (URU) | 19/05 |
01:00 | Boston River | ? - ? | Cerro Montevideo | 20/05 |
03:30 | Wanderers | ? - ? | Cerro Largo | 20/05 |
04:30 | Carabobo | ? - ? | Angostura | 20/05 |
07:00 | Puerto Cabello | ? - ? | Portuguesa | 20/05 |
04:05 | NJ/NY Gotham Nữ | ? - ? | Chicago RS Nữ | 20/05 |
05:05 | OL Reign Nữ | ? - ? | Orlando Pride Nữ | 20/05 |
07:05 | Cruz Azul | ? - ? | Monterrey | 20/05 |
06:00 | Dep. Saprissa | ? - ? | San Carlos | 20/05 |
22:00 | Ismaily SC | ? - ? | Pyramids FC | 19/05 |
Lịch bóng đá trực tiếp đầy đủ trong ngày
Lịch bóng đá tại website lichbongda.org cập nhật đầy đủ lịch thi đấu bóng đá hôm nay cùng tỷ số bóng đá trực tuyến, kèo bóng đá Châu Á.
Lịch bóng đá hôm nay được sắp xếp dựa theo giải đấu và ưu tiên các giải đấu HOT phía trên giúp bạn đọc dễ dàng tìm kiếm được thông tin trận đấu mình quan tâm.
Bên cạnh lịch thi đấu chúng tôi còn cung cấp cho bạn các dữ liệu bóng đá hữu ích như: kết quả bóng đá – kèo bóng đá trực tuyến – bảng xếp hạng bóng đá,… của đầy đủ các giải đấu trong ngày.