menu action

Lịch bóng đá hôm nay – Xem lịch thi đấu BĐ mới nhất

Giải yêu thích
Giải đấu khác

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

02:00
Liverpool ? - ? Real Madrid 29/05
FT
Melbourne City 0 - 2 Western United 0-2
05:07
Los Angeles FC ? - ? San Jose EQ 29/05
06:07
New York RB ? - ? D.C. Utd 29/05
06:07
Atlanta United ? - ? Columbus Crew 29/05
06:07
Toronto ? - ? Chicago Fire 29/05
06:37
New England ? - ? Philadelphia Union 29/05
06:37
CF Montreal ? - ? Cincinnati 29/05
06:37
Orlando City ? - ? Dallas 29/05
07:07
Minnesota Utd ? - ? New York City 29/05
07:07
Inter Miami ? - ? Portland Timbers 29/05
08:07
Colorado Rapids ? - ? Nashville FC 29/05
08:07
Sporting Kansas ? - ? Vancouver WC 29/05
08:37
Real Salt Lake ? - ? Houston Dynamo 29/05
22:59
Jordan ? - ? Ấn Độ -
07:08
Mexico ? - ? Nigeria 29/05
22:00
UAE U23 ? - ? Việt Nam U23 -
22:00
Mansfield ? - ? Port Vale -
23:15
Amorebieta ? - ? SD Ponferradina -
23:15
Lugo ? - ? Malaga -
23:30
San Fernando ? - ? Atl. Baleares -
23:30
Atl. Sanluqueno ? - ? Villarreal B -
23:30
Linense ? - ? Andorra FC -
23:30
UCAM Murcia ? - ? Barcelona B -
23:30
Cultural Leonesa ? - ? UD Logrones -
23:30
CD Calahorra ? - ? Talavera -
23:30
Sevilla B ? - ? Linares Deportivo -
23:30
Badajoz ? - ? Rayo Majada. -
23:30
Sabadell ? - ? Algeciras -
23:30
Albacete ? - ? UE Costa Brava -
23:30
Alcoyano ? - ? Gimnastic T. -
23:30
Castellon ? - ? Cornella -
23:30
Deportivo ? - ? Salamanca -
23:30
Racing Ferrol ? - ? Inter de Madrid -
23:30
SD Logrones ? - ? Celta Vigo II -
23:30
Real Union ? - ? Tudelano -
23:30
Zamora CF ? - ? Valladolid II -
20:00
SSV Jeddeloh ? - ? St. Pauli II 3-0
FT
Khimki 3 - 0 SKA-Khabarovsk 2-0
20:00
Ufa ? - ? FK Orenburg 1-1
FT
Alashkert 1 - 1 Pyunik 0-1
FT
Noravank SC 3 - 2 BKMA Yerevan 1-2
20:00
Urartu ? - ? Van Yerevan 1-0
21:00
Sevan FC Hoãn FC Noah 28/05
22:00
Ararat Y ? - ? Ararat-Armenia -
FT
Dinamo Brest 0 - 3 Bate Borisov 0-2
21:00
Torpedo Zhodino ? - ? Dinamo Minsk -
22:59
Shakhter Soligo. ? - ? Vitebsk -
22:00
Rudar Prijedor ? - ? Zrinjski -
22:30
Botev Plovdiv ? - ? Beroe -
23:30
Tallinna Kalev ? - ? TJK Legion -
21:00
Grotta ? - ? Knat. Vesturbaejar -
21:00
Vestri ? - ? Thor Akureyri -
21:00
UMF Grindavik ? - ? Fylkir -
FT
FK Liepaja 1 - 3 Valmiera / BSS 1-1
20:00
BFC Daugava ? - ? FK Auda 0-1
22:30
METTA/LU Riga ? - ? Supernova Riga -
21:00
HamKam ? - ? Odd Grenland -
22:59
Stromsgodset ? - ? Viking -
21:00
Haka ? - ? Lahti -
21:00
AC Oulu ? - ? Seinajoen JK -
21:00
Inter Turku ? - ? Ilves Tampere -
FT
Opava U19 2 - 1 Banik Ostrava U19 1-1
FT
Vik. Plzen U19 1 - 2 Slavia Praha U19 1-1
17:00
Mlada Boleslav U19 Hoãn Pardubice U19 28/05
FT
Slovacko U19 3 - 3 Meteor Praha U19 1-2
FT
C. Budejovice U19 1 - 3 Zlin U19 0-2
FT
Brno U19 1 - 5 Sparta Praha U19 1-2
FT
Sigma Olomouc U19 6 - 1 Pribram U19 2-0
20:00
Goteborg ? - ? GIF Sundsvall 0-0
20:00
Mjallby AIF ? - ? Kalmar 1-0
22:00
Hacken ? - ? Sirius -
FT
Trelleborgs 1 - 1 Landskrona 0-0
FT
Brage 2 - 1 Norrby 0-0
20:00
Vasteras ? - ? Halmstads 2-0
20:00
Osters ? - ? Jonkopings 1-0
22:00
Eskilstuna City ? - ? Ostersunds -
FT
Esbjerg FB 2 - 2 Jammerbugt 1-1
FT
Fremad Amager 1 - 4 Vendsyssel FF 1-3
FT
HB Koge 4 - 4 Hobro I.K. 3-1
FT
Samford Rang. 5 - 1 Holland Park Hawks 3-0
17:00
Coomera Colts Hoãn Grange Thistle 28/05
FT
Armadale SC 0 - 1 Inglewood Utd 0-0
FT
Perth RedStar 4 - 2 Sorrento 1-2
14:00
Balcatta Hoãn Gwelup Croatia 28/05
FT
Perth SC 1 - 3 Bayswater City 1-2
FT
Stirling Macedonia 0 - 1 Floreat Athena 0-1
FT
Perth Glory U21 1 - 0 Cockburn City 0-0
FT
Marconi Stallions 5 - 3 Sydney FC U21 2-1
FT
Manly Utd 4 - 1 APIA Tigers 2-0
FT
Brisbane City 2 - 2 Peninsula Power 2-2
14:15
Eastern Suburbs Hoãn Olympic FC QLD -
FT
Queensland Lion 8 - 0 Capalaba 4-0
FT
Croydon Kings 3 - 0 Cumberland Utd 0-0
FT
Metro Stars 2 - 0 Adelaide Olympic 1-0
FT
Adelaide Comets 4 - 1 West Torrens 0-0
FT
SA Panthers 1 - 1 White City W. 1-1
FT
Sturt Lions 1 - 1 Adelaide Utd U21 1-0
FT
Avondale Heights 1 - 1 Melb. Knights 1-0
FT
Dandenong City 1 - 2 St Albans Saints 0-0
FT
Port Melbourne 1 - 2 Hume City 0-0
FT
Altona City 0 - 4 Green Gully SC 0-2
FT
South Melbourne 3 - 2 Bentleigh Greens 1-2
FT
Dandenong Th. 1 - 2 Heidelberg Utd 0-2
FT
Sanf Hiroshima 1 - 0 Nagoya Grampus 0-0
FT
Avispa Fukuoka 0 - 0 Urawa Red 0-0
FT
Tokyo Verdy 1 - 1 Omiya Ardija 1-0
FT
Giravanz Kita. 0 - 1 Yokohama SCC 0-0
10:00
Matsumoto Yama. ? - ? FC Imabari 29/05
10:00
Reinmeer Aomori ? - ? TIAMO Hirakata 29/05
FT
Nippatsu Yokohama Nữ 3 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ 3-0
FT
FC Seoul 2 - 2 Gimcheon Sangmu 1-0
FT
Suwon FC 1 - 2 Ulsan Hyundai 1-0
FT
Jeonbuk H.Motor 0 - 2 Jeju Utd 0-0
FT
Busan I'Park 0 - 3 Gwangju 0-2
FT
Anyang 1 - 0 Gyeongnam 0-0
FT
Seoul E-Land 0 - 1 Daejeon Hana Citizen 0-0
FT
Changwon City 0 - 1 Yangju Citizen 0-0
FT
Mokpo City 2 - 3 Gangneung City 0-1
FT
Gimhae City 2 - 0 Cheongju FC 1-0
23:20
Al Faisaly (KSA) ? - ? Al Ettifaq -
23:20
Al Nasr (KSA) ? - ? Al Ahli (KSA) -
01:00
Al Shoalah ? - ? Hajer 29/05
01:00
Najran ? - ? Al Khaleej(KSA) 29/05
01:00
Al Jeel ? - ? Al Nahda (KSA) 29/05
01:00
Al Oruba (KSA) ? - ? Bisha FC 29/05
01:00
Ohud Medina ? - ? Al Akhdood 29/05
01:00
Jeddah Club ? - ? Al Adalah 29/05
01:00
Al Ain (KSA) ? - ? Al Qadisiya 29/05
01:00
Al Dir'iya ? - ? Al Wehda (KSA) 29/05
01:00
Sahel (KSA) ? - ? Al Jabalain 29/05
01:00
Al Kholood ? - ? Al Kawkab 29/05
FT
FAM-MSN 1 - 5 Terengganu II 0-3
20:00
UiTM FC ? - ? PDRM FA 1-1
FT
Hougang Utd 3 - 1 Balestier Kh. 1-1
FT
Tanjong Pagar 4 - 2 Tampines Rovers 4-2
21:00
Dinamo Samarkand Hoãn Nasaf Qarshi 28/05
21:00
Sogdiana Jizzakh Hoãn Pakhtakor 28/05
21:00
Kokand-1912 ? - ? Qyzylqum -
01:10
Instituto ? - ? Chacarita Jrs 29/05
01:10
Nueva Chicago ? - ? Chaco For Ever 29/05
01:30
Flandria ? - ? Villa Dalmine 29/05
01:30
Sacachispas ? - ? Guillermo 29/05
04:00
Tristan Suarez ? - ? Def.Belgrano 29/05
05:10
Quilmes ? - ? Atletico Atlanta 29/05
02:30
Goias/GO ? - ? Bragantino/SP 29/05
05:00
Sao Paulo/SP ? - ? Ceara/CE 29/05
06:30
Fortaleza/CE ? - ? Juventude/RS 29/05
02:30
CSA/AL ? - ? Novorizontino/SP 29/05
05:00
Sampaio Correa/MA ? - ? Guarani/SP 29/05
02:00
La Serena ? - ? Audax Italiano 29/05
04:30
Cobresal ? - ? Univ. de Chile 29/05
07:00
Huachipato ? - ? Palestino 29/05
23:30
Puerto Montt ? - ? Barnechea -
23:30
San.Morning ? - ? Cobreloa -
01:00
Mushuc Runa ? - ? Dep.Cuenca 29/05
03:30
Orense SC ? - ? Guayaquil City 29/05
06:00
Tecnico Uni. ? - ? Emelec 29/05
22:59
Uni.San Martin ? - ? AD Tarma -
06:00
Carlos A. Mannucci ? - ? Atletico Grau 29/05
01:00
Cerro Largo ? - ? Liverpool P. (URU) 29/05
03:30
Boston River ? - ? CA Torque 29/05
06:00
Nacional Montevideo ? - ? Sportivo Cerrito 29/05
04:15
Dep.Guaira ? - ? Zamora Barinas 29/05
06:30
Dep.Tachira ? - ? Monagas 29/05
01:05
Louisville City ? - ? FC Tulsa 29/05
03:05
Indy Eleven ? - ? New Mexico United 29/05
06:05
Loudoun United ? - ? Ch. Battery 29/05
06:05
Hartford Athletic ? - ? Phoenix Rising 29/05
06:05
Miami FC ? - ? Pittsburgh R. 29/05
07:35
Rio Grande Valley ? - ? SA Scorpions 29/05
09:05
Oakland Roots ? - ? Sacramento 29/05
09:05
Monterey Bay FC ? - ? Colorado Springs 29/05
09:35
LA Galaxy II ? - ? San Diego Loyal 29/05
07:05
Chicago RS Nữ ? - ? Portland Tho. Nữ 29/05
21:00
Ghazl Al Mahalla ? - ? Tala'ea Al Jaish -
23:30
Semouha Club ? - ? ENPPI Cairo -
02:00
Zamalek SC ? - ? Ismaily SC 29/05
22:45
MC Alger ? - ? JS Kabylie -
Xem thêm

Lịch bóng đá trực tiếp đầy đủ trong ngày

Lịch bóng đá tại website lichbongda.org cập nhật đầy đủ lịch thi đấu bóng đá hôm nay cùng tỷ số bóng đá trực tuyến, kèo bóng đá Châu Á.

Lịch bóng đá hôm nay được sắp xếp dựa theo giải đấu và ưu tiên các giải đấu HOT phía trên giúp bạn đọc dễ dàng tìm kiếm được thông tin trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh lịch thi đấu chúng tôi còn cung cấp cho bạn các dữ liệu bóng đá hữu ích như: kết quả bóng đákèo bóng đá trực tuyếnbảng xếp hạng bóng đá,… của đầy đủ các giải đấu trong ngày.