Lichthidau.org menu action

Lịch bóng đá hôm nay – Xem lịch thi đấu BĐ mới nhất

Giải yêu thích
Giải đấu khác

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai

18:30
Newcastle ? - ? Tottenham 13/04
21:00
Nottingham Forest ? - ? Wolves 13/04
21:00
Brentford ? - ? Sheffield Utd 13/04
21:00
Burnley ? - ? Brighton 13/04
21:00
Man City ? - ? Luton Town 13/04
23:30
Bournemouth ? - ? Man Utd 13/04
18:30
Leeds Utd ? - ? Blackburn Rovers 13/04
21:00
Swansea City ? - ? Rotherham Utd 13/04
21:00
Birmingham ? - ? Coventry 13/04
21:00
Bristol City ? - ? Huddersfield 13/04
21:00
Hull City ? - ? QPR 13/04
21:00
Ipswich ? - ? Middlesbrough 13/04
21:00
Millwall ? - ? Cardiff City 13/04
21:00
Preston North End ? - ? Norwich 13/04
21:00
Sheffield Wed. ? - ? Stoke City 13/04
21:00
Southampton ? - ? Watford 13/04
21:00
West Brom ? - ? Sunderland 13/04
19:00
Atletico Madrid ? - ? Girona 13/04
21:15
Rayo Vallecano ? - ? Getafe 13/04
23:30
Mallorca ? - ? Real Madrid 13/04
02:00
Cadiz ? - ? Barcelona 14/04
20:00
Lecce ? - ? Empoli 13/04
23:00
Torino ? - ? Juventus 13/04
01:45
Bologna ? - ? Monza 14/04
20:30
Leipzig ? - ? Wolfsburg 13/04
20:30
Bochum ? - ? Heidenheim 13/04
20:30
Mainz ? - ? Hoffenheim 13/04
20:30
M.gladbach ? - ? B.Dortmund 13/04
20:30
Bayern Munich ? - ? FC Koln 13/04
23:30
Stuttgart ? - ? Ein.Frankfurt 13/04
22:00
Strasbourg ? - ? Stade Reims 13/04
02:00
Rennes ? - ? Toulouse 14/04
12:30
Western United ? - ? Central Coast 13/04
14:30
Brisbane Roar ? - ? Newcastle Jets 13/04
16:45
Sydney FC ? - ? WS Wanderers 13/04
FT
Brazil U20 Nữ 5 - 1 Chile U20 Nữ 1-1
04:00
Paraguay U20 Nữ ? - ? Uruguay U20 Nữ 14/04
06:30
Ecuador U20 Nữ ? - ? Peru U20 Nữ 14/04
23:30
Al Shabab (UAE) ? - ? Al Duhail SC 13/04
15:30
Trung Quốc U16 Nữ ? - ? Paraguay U16 Nữ 13/04
16:00
Mỹ U16 Nữ ? - ? Việt Nam U16 Nữ 13/04
20:30
T.N.Kỳ U16 Nữ ? - ? Botswana Nữ U16 13/04
20:30
Uganda Nữ U16 ? - ? Wales U16 Nữ 13/04
16:00
Thụy Điển U16 ? - ? Đan Mạch U16 13/04
17:00
Bỉ U16 ? - ? Hà Lan U16 13/04
21:00
Lincoln ? - ? Wigan 13/04
21:00
Fleetwood Town ? - ? Northampton 13/04
21:00
Shrewsbury ? - ? Wycombe 13/04
21:00
Carlisle ? - ? Blackpool 13/04
21:00
Cambridge Utd ? - ? Charlton Athletic 13/04
21:00
Barnsley ? - ? Reading 13/04
21:00
Bolton ? - ? Portsmouth 13/04
21:00
Cheltenham ? - ? Bristol Rovers 13/04
21:00
Derby County ? - ? Leyton Orient 13/04
21:00
Oxford Utd ? - ? Peterborough Utd 13/04
21:00
Port Vale ? - ? Exeter City 13/04
21:00
Stevenage ? - ? Burton Albion 13/04
21:00
Wrexham ? - ? Forest Green 13/04
21:00
Stockport ? - ? Morecambe 13/04
21:00
Harrogate Town ? - ? Sutton Utd 13/04
21:00
Swindon ? - ? Wimbledon 13/04
21:00
Salford City ? - ? Bradford City 13/04
21:00
Milton Keynes Dons ? - ? Mansfield 13/04
21:00
Newport ? - ? Tranmere Rovers 13/04
21:00
Crawley Town ? - ? Colchester Utd 13/04
21:00
Crewe Alexandra ? - ? Grimsby 13/04
21:00
Doncaster Rovers ? - ? Accrington 13/04
21:00
Gillingham ? - ? Barrow 13/04
21:00
Walsall ? - ? Notts County 13/04
17:00
Newcastle U21 ? - ? Fulham U21 13/04
22:00
Brighton U21 ? - ? Reading U21 13/04
21:15
Sporting Gijon ? - ? Cartagena 13/04
23:30
Valladolid ? - ? Eldense 13/04
02:00
Levante ? - ? Amorebieta 14/04
21:00
San Fernando ? - ? CF Intercity 13/04
21:00
Cornella ? - ? CD Arenteiro 13/04
21:00
Merida ? - ? Algeciras 13/04
21:00
Cordoba ? - ? Alcoyano 13/04
23:00
Fuenlabrada ? - ? Rayo Majada. 13/04
23:00
Cultural Leonesa ? - ? Real Sociedad B 13/04
01:00
Sestao ? - ? Real Union 14/04
01:00
Teruel ? - ? Deportivo 14/04
19:00
Como ? - ? Bari 13/04
19:00
Pisa ? - ? Feralpisalo 13/04
19:00
Cittadella ? - ? Ascoli 13/04
19:00
Cremonese ? - ? Ternana 13/04
19:00
Sampdoria ? - ? Alto Adige 13/04
21:15
Cosenza ? - ? Palermo 13/04
21:15
Lecco ? - ? Reggiana 13/04
21:15
Parma ? - ? Spezia 13/04
21:15
Monterosi FC ? - ? Giugliano 13/04
21:15
Brindisi ? - ? Sorrento 13/04
21:15
Albinoleffe ? - ? AC Renate 13/04
23:30
Novara ? - ? Legnano 13/04
23:30
Potenza SC ? - ? Foggia 13/04
23:30
AC Trento ? - ? Pro Vercelli 13/04
23:30
Pro Sesto ? - ? Lumezzane 13/04
23:30
Alessandria ? - ? Aurora Pro Patria 13/04
01:45
Virtus Verona ? - ? Pergolettese 14/04
01:45
Padova ? - ? Atalanta U23 14/04
18:00
Holstein Kiel ? - ? Osnabruck 13/04
18:00
Wehen ? - ? Fort.Dusseldorf 13/04
18:00
Paderborn 07 ? - ? Karlsruher 13/04
01:30
Schalke 04 ? - ? Nurnberg 14/04
19:00
B.Dortmund II ? - ? Ingolstadt 13/04
19:00
SSV Ulm ? - ? Preussen Munster 13/04
19:00
Vik.Koln ? - ? Hallescher 13/04
19:00
Verl ? - ? Erzgebirge Aue 13/04
19:00
Unterhaching ? - ? Lubeck 13/04
21:30
Saarbrucken ? - ? Sandhausen 13/04
19:00
Holstein Kiel II ? - ? SSV Jeddeloh 13/04
19:30
Spelle-Venhaus ? - ? Oldenburg 1897 13/04
20:00
Meppen ? - ? Havelse 13/04
19:00
Nurnberg II ? - ? Wacker Burghausen 13/04
19:00
Wurzburger ? - ? Turkgucu-Ataspor 13/04
19:00
Augsburg II ? - ? Ansbach 13/04
19:00
Schalding Hein. ? - ? Greuther Furth II 13/04
19:00
Schweinfurt ? - ? Illertissen 13/04
19:00
DJK Vilzing ? - ? Buchbach 13/04
18:00
Chemnitzer ? - ? VSG Altglienicke 13/04
18:00
Viktoria Berlin ? - ? BFC Dynamo 13/04
19:00
RW Erfurt ? - ? Lok.Leipzig 13/04
19:00
Ein.Frankfurt II ? - ? Barockstadt FL 13/04
19:00
Koblenz ? - ? SGV Freiberg 13/04
19:00
TSV Steinbach ? - ? FSV Frankfurt 13/04
19:00
TSG Balingen ? - ? Hoffenheim II 13/04
19:00
Hessen Kassel ? - ? Astoria Walldorf 13/04
19:00
Aalen ? - ? TSV Schott Mainz 13/04
19:00
Fortuna Koln ? - ? FC Bocholt 13/04
19:00
Fort.Dusseldorf II ? - ? FC Duren 13/04
19:00
Wiedenbruck ? - ? FC Koln II 13/04
19:00
Lippstadt ? - ? Schalke 04 II 13/04
19:00
Gutersloh ? - ? Wuppertaler 13/04
19:00
Oberhausen ? - ? M.gladbach II 13/04
19:00
A.Aachen ? - ? RW Ahlen 13/04
20:00
Ajaccio ? - ? Saint Etienne 13/04
00:00
Dunkerque ? - ? Guingamp 14/04
00:00
Quevilly ? - ? Auxerre 14/04
00:00
Bordeaux ? - ? SC Bastia 14/04
00:00
Caen ? - ? Rodez 14/04
00:00
Stade Lavallois ? - ? Annecy FC 14/04
00:00
Amiens ? - ? Concarneau 14/04
00:00
Troyes ? - ? Paris FC 14/04
00:00
Valenciennes ? - ? Pau FC 14/04
21:00
St. Johnstone ? - ? Kilmarnock 13/04
21:00
Ross County ? - ? Rangers 13/04
21:00
Celtic ? - ? St. Mirren 13/04
21:00
Hearts ? - ? Livingston 13/04
21:00
Motherwell ? - ? Hibernian 13/04
21:00
Airdrieonians ? - ? Dunfermline 13/04
21:00
Queen's Park ? - ? Inverness C.T. 13/04
21:00
Raith Rovers ? - ? Partick Thistle 13/04
21:00
Ayr Utd ? - ? Arbroath 13/04
21:00
Kelty Hearts ? - ? Stirling Albion 13/04
21:00
Alloa Athletic ? - ? Montrose 13/04
21:00
Queen of South ? - ? Edinburgh City 13/04
21:00
Annan Athletic ? - ? Cove Rangers 13/04
23:30
Hamilton ? - ? Falkirk 13/04
21:30
Vitoria Guimaraes ? - ? SC Farense 13/04
00:00
Porto ? - ? Famalicao 14/04
02:30
Estoril ? - ? Braga 14/04
17:00
Belenenses ? - ? Academico Viseu 13/04
20:00
Uniao Leiria ? - ? Vilaverdense SC 13/04
21:30
Tondela ? - ? Penafiel 13/04
21:30
Benfica B ? - ? AVS Futebol 13/04
21:30
PSV Eindhoven ? - ? Vitesse Arnhem 13/04
23:45
AZ Alkmaar ? - ? RKC Waalwijk 13/04
02:00
Almere City ? - ? Sparta Rotterdam 14/04
18:00
FK Sochi ? - ? Spartak Moscow 13/04
20:30
Akhmat Groznyi ? - ? Baltika 13/04
21:00
Krasnodar ? - ? Zenit 13/04
23:30
Lok. Moscow ? - ? CSKA Moscow 13/04
13:00
Yenisey ? - ? Alania Vla 13/04
20:00
Chernomorets N. ? - ? Akron Togliatti 13/04
21:00
Khimki ? - ? Shinnik Yaroslavl 13/04
21:00
Volgar Astrakhan ? - ? Tyumen 13/04
20:00
KF Tirana ? - ? Kukesi 13/04
23:00
Skenderbeu ? - ? Teuta Durres 13/04
23:00
Vllaznia Shkoder ? - ? KF Laci 13/04
21:00
Urartu ? - ? BKMA Yerevan 13/04
19:30
Gabala FC ? - ? Turan Tovuz 13/04
22:00
Neftchi Baku ? - ? Araz Nakhchivan 13/04
20:00
Stal Mielec ? - ? Widzew Lodz 13/04
22:30
Puszcza Nie. ? - ? Lech Poznan 13/04
01:00
Rakow Czestochowa ? - ? Legia Wars. 14/04
20:00
Katowice ? - ? Odra Opole 13/04
22:30
Wisla Plock ? - ? Wisla Krakow 13/04
01:00
Chrobry Glogow ? - ? Miedz Legnica 14/04
18:00
Dnepr Mogilev ? - ? Neman Grodno 13/04
20:00
Gomel ? - ? Dinamo Minsk 13/04
22:00
Isloch ? - ? Arsenal Dzyarzhynsk 13/04
00:00
Torpedo Zhodino ? - ? Bate Borisov 14/04
18:30
Zvijezda Bijeljina ? - ? GOSK Gabela 13/04
21:00
Zrinjski ? - ? Velez Mostar 13/04
21:45
Slavia Sofia ? - ? Hebar Pazardzhik 13/04
00:15
Cherno More ? - ? Levski Sofia 14/04
21:00
Coleraine ? - ? Glentoran 13/04
21:00
Loughgall ? - ? Glenavon 13/04
21:00
Carrick Rangers ? - ? Ballymena Utd 13/04
21:00
Newry City ? - ? Dungannon Swi. 13/04
23:30
Larne ? - ? Cliftonville 13/04
20:00
Shkupi ? - ? Makedonija 13/04
20:00
Academy Pandev ? - ? Voska Sport 13/04
20:00
Gostivari ? - ? Tikves Kavadarci 13/04
21:00
RWD Molenbeek ? - ? Eupen 13/04
23:15
KV Mechelen ? - ? Westerlo 13/04
01:45
Genk ? - ? Cercle Brugge 14/04
21:00
Lierse ? - ? Anderlecht II 13/04
01:00
Dender ? - ? Zulte-Waregem 14/04
01:00
Deinze ? - ? Lommel 14/04
21:50
NK Varazdin ? - ? Lok. Zagreb 13/04
00:00
HNK Gorica ? - ? Dinamo Zagreb 14/04
16:30
Tammeka Tartu ? - ? Kuressaare 13/04
18:00
Levadia T. ? - ? Nomme United 13/04
21:00
Trans Narva ? - ? Tallinna Kalev 13/04
19:30
Kisvarda FC ? - ? Ujpest 13/04
22:00
Debreceni ? - ? Kecskemeti 13/04
00:30
Paksi ? - ? MOL Fehervar FC 14/04
19:00
Panserraikos ? - ? OFI Creta 13/04
21:30
Volos NFC ? - ? Atromitos 13/04
23:30
Pas Giannina ? - ? Asteras Tripolis 13/04
00:00
Kifisia FC ? - ? Panetolikos 14/04
21:00
Breidablik ? - ? Vestri 13/04
23:15
KA Akureyri ? - ? Hafnarfjordur 13/04
01:30
Longford Town ? - ? Bray Wanderers 14/04
19:30
Beitar Jerusalem ? - ? Hapoel Hadera 13/04
21:45
Maccabi Haifa ? - ? Bnei Sakhnin 13/04
00:00
Hapoel Tel Aviv ? - ? H. Petah Tikva 14/04
20:00
Grobinas ? - ? METTA/LU Riga 13/04
22:00
Jelgava ? - ? FK Auda 13/04
19:00
TransINVEST ? - ? Banga 13/04
21:00
Suduva ? - ? Hegelmann Litauen 13/04
19:00
Floriana ? - ? Mosta 13/04
21:15
Gzira Utd ? - ? Hamrun Spartans 13/04
19:00
Dacia Buiucani ? - ? Milsami 13/04
22:00
Sheriff Tiraspol ? - ? FC Balti 13/04
22:00
Jedinstvo ? - ? FK Jerezo 13/04
23:00
Buducnost ? - ? Rudar 13/04
23:00
OFK Petrovac ? - ? Decic Tuzi 13/04
00:00
Mornar Bar ? - ? Mladost Donja 14/04
23:00
Fredrikstad ? - ? Sarpsborg 13/04
18:00
Ilves Tampere ? - ? Gnistan 13/04
21:00
IFK Mariehamn ? - ? KuPS 13/04
20:00
PK-35 ? - ? KaPa 13/04
20:00
KTP Kotka ? - ? MP Mikkeli 13/04
20:00
SalPa Salo ? - ? JIPPO 13/04
20:00
SJK Akatemia ? - ? JaPS 13/04
20:00
TPS Turku ? - ? Jaro 13/04
19:30
KPV Kokkola ? - ? RoPS Rovaniemi 13/04
20:00
PK Keski Uusimaa ? - ? Jyvaskyla JK 13/04
20:00
Atlantis ? - ? OLS Oulu 13/04
21:00
VIFK Vaasa ? - ? KuPS Akatemia 13/04
23:00
HJK Klubi 04 ? - ? Jazz 13/04
21:00
Voluntari ? - ? Otelul Galati 13/04
01:30
Universitaea Cluj ? - ? Petrolul Ploiesti 14/04
20:30
Slo. Bratislava ? - ? Dunajska Stred 13/04
23:00
FC Kosice ? - ? Skalica 13/04
23:00
Trencin ? - ? Zlate Moravce 13/04
23:00
Dukla BB ? - ? Zemplin Michalovce 13/04
20:00
NK Rogaska ? - ? NK Celje 13/04
20:00
Mlada Boleslav ? - ? Teplice 13/04
20:00
Bohemians 1905 ? - ? Sparta Praha 13/04
20:00
C. Budejovice ? - ? Slovan Liberec 13/04
23:00
Hradec Kralove ? - ? Slovacko 13/04
15:15
MFK Vyskov ? - ? MFK Chrudim 13/04
15:30
SK Prostejov ? - ? Taborsko 13/04
21:30
SK Lisen ? - ? Dukla Praha 13/04
15:00
Mlada Boleslav U19 ? - ? Dukla Praha U19 13/04
15:00
Slovan Liberec U19 ? - ? Jihlava U19 13/04
16:00
Banik Ostrava U19 ? - ? Sigma Olomouc U19 13/04
16:00
Sparta Praha U19 ? - ? Vik. Plzen U19 13/04
16:00
Brno U19 ? - ? C. Budejovice U19 13/04
16:00
Frydek Mistek U19 ? - ? Pardubice U19 13/04
18:00
Slavia Praha U19 ? - ? Zlin U19 13/04
21:00
Nea Salamina ? - ? Apollon Limassol 13/04
22:00
Karmiotissa Pol. ? - ? Doxa Katokopia 13/04
23:00
Ethnikos Achnas ? - ? AE Zakakiou 13/04
17:30
Kasimpasa ? - ? Konyaspor 13/04
20:00
Ankaragucu ? - ? Gaziantep B.B 13/04
23:00
Adana Demirspor ? - ? Kayserispor 13/04
23:00
Besiktas ? - ? Samsunspor 13/04
17:30
Keciorengucu ? - ? Genclerbirligi 13/04
20:00
Boluspor ? - ? Umraniyespor 13/04
23:00
Altay ? - ? Corum FK 13/04
23:00
Grasshoppers ? - ? Lugano 13/04
23:00
Lausanne Sports ? - ? Zurich 13/04
01:30
St. Gallen ? - ? Yverdon 14/04
23:00
Baden ? - ? Sion 13/04
23:00
Thun ? - ? Bellinzona 13/04
20:00
Mjallby AIF ? - ? AIK Solna 13/04
22:30
Vasteras ? - ? Halmstads 13/04
20:00
Varbergs BoIS ? - ? Ostersunds 13/04
20:00
Landskrona ? - ? Oddevold 13/04
18:00
Pitea IF ? - ? Eskilstuna City 13/04
18:00
Onsala BK ? - ? Ljungskile SK 13/04
18:00
Stockholm Intl ? - ? Karlbergs BK 13/04
18:00
Angelholms ? - ? Rosengard 13/04
18:00
Vasalunds ? - ? Taby IS 13/04
21:00
Torslanda ? - ? BK Olympic Malmo 13/04
21:00
United IK Nordic ? - ? Sollentuna FK 13/04
21:00
Jonkopings ? - ? Falkenbergs 13/04
17:00
Obolon Kiev ? - ? FC Mynai 13/04
19:30
PFK Aleksandriya ? - ? Dinamo Kiev 13/04
22:00
Rukh Vynnyky ? - ? Kryvbas 13/04
18:45
Haverfordwest ? - ? Colwyn Bay 13/04
20:30
Newtown AFC ? - ? Caernarfon Town 13/04
20:30
Barry Town ? - ? Aberystwyth 13/04
20:30
Cardiff Metropolitan ? - ? The New Saints 13/04
20:30
Pontypridd Town ? - ? Penybont 13/04
22:00
Aust Lustenau ? - ? SCR Altach 13/04
22:00
WSG Swarovski Tirol ? - ? Blau Weiss Linz 13/04
22:00
Wolfsberger AC ? - ? Austria Wien 13/04
01:00
SV Ried ? - ? SW Bregenz 14/04
18:00
Kolding IF ? - ? Vendsyssel FF 13/04
23:30
Helsingor ? - ? Hillerod 13/04
18:45
FA 2000 ? - ? Skive IK 13/04
19:00
Middelfart ? - ? Aarhus Fremad 13/04
19:00
Brabrand IF ? - ? Hellerup 13/04
14:00
Bayside Utd ? - ? Ipswich Knights 13/04
15:00
Taringa Rovers ? - ? Grange Thistle 13/04
15:00
Pine Hills ? - ? Souths Utd 13/04
15:15
North Star ? - ? Holland Park Hawks 13/04
16:00
Samford Rang. ? - ? Magic United 13/04
14:00
Inglewood Utd ? - ? Floreat Athena 13/04
14:00
Bayswater City ? - ? Perth RedStar 13/04
14:00
Perth SC ? - ? Balcatta 13/04
14:00
Stirling Macedonia ? - ? Fremantle City 13/04
14:00
Western Knights ? - ? Armadale SC 13/04
14:00
Olympic Kingsway ? - ? Perth Glory U21 13/04
14:30
Spirit FC ? - ? Hills Brumbies 13/04
16:00
Marconi Stallions ? - ? Manly Utd 13/04
16:00
St George Saints ? - ? Wollongong Wolves 13/04
14:00
Brisbane City ? - ? Wynnum Wolves 13/04
15:30
Gold Coast Utd ? - ? Redlands Utd 13/04
12:00
Moreland City SC ? - ? Manningham Utd 13/04
14:00
Port Melbourne ? - ? Dandenong Th. 13/04
15:15
Altona Magic SC ? - ? St Albans Saints 13/04
16:00
Hume City ? - ? Dandenong City 13/04
15:30
Western United Nữ ? - ? Newcastle Jets Nữ 13/04
12:00
Jubilo Iwata ? - ? Nagoya Grampus 13/04
12:00
Yokohama FM ? - ? Shonan Bellmare 13/04
12:00
Alb. Niigata (JPN) ? - ? Consa. Sapporo 13/04
12:00
Avispa Fukuoka ? - ? Sanf Hiroshima 13/04
13:00
Kashima Antlers ? - ? Kyoto Sanga 13/04
13:00
Cerezo Osaka ? - ? Kawasaki Fro. 13/04
13:00
Machida Zelvia ? - ? Vissel Kobe 13/04
14:00
Tokyo Verdy ? - ? FC Tokyo 13/04
12:00
JEF United Chiba ? - ? Oita Trinita 13/04
12:00
Mito Hollyhock ? - ? Tochigi SC 13/04
12:00
Vegalta Sendai ? - ? Montedio Yama. 13/04
12:00
V-Varen Nagasaki ? - ? Tokushima Vortis 13/04
14:00
Iwaki FC ? - ? Shimizu S-Pulse 13/04
14:00
Ehime FC ? - ? Kagoshima 13/04
12:00
Nara Club ? - ? Matsumoto Yama. 13/04
12:00
Sagamihara ? - ? Fukushima Utd 13/04
11:00
Tochigi City ? - ? Urayasu SC 13/04
11:00
Sony Sendai ? - ? Kochi United SC 13/04
11:00
Honda FC ? - ? Minebea Mitsumi FC 13/04
11:00
Nittaidai FIELDS (W) ? - ? Orca Kamogawa Nữ 13/04
11:00
Ehime FC Nữ ? - ? Shizuoka SSU(W) 13/04
12:00
FC Seoul ? - ? Pohang Steelers 13/04
12:00
Jeonbuk H.Motor ? - ? Gwangju 13/04
14:30
Jeju Utd ? - ? Gimcheon Sangmu 13/04
14:30
Ulsan Hyundai ? - ? Gangwon 13/04
12:00
Gyeongnam ? - ? Chungbuk Cheongju 13/04
14:30
Bucheon 1995 ? - ? Seongnam 13/04
14:30
Busan I'Park ? - ? Anyang 13/04
12:00
Daegu B ? - ? Daejeon Korail 13/04
12:00
Mokpo City ? - ? Chuncheon FC 13/04
12:00
Pocheon Citizen ? - ? Changwon City 13/04
13:00
Gimhae City ? - ? Paju Citizen 13/04
12:00
Changnyeong Nữ ? - ? Gyeongju Nữ 13/04
12:00
Sejong Sportstoto Nữ ? - ? Seoul Amaz Nữ 13/04
12:00
Mung. Sangmu Nữ ? - ? Suwon Nữ 13/04
14:30
Henan Songshan ? - ? Nantong Zhiyun 13/04
18:35
Sh. Shenhua ? - ? Beijing Guoan 13/04
14:00
Yanbian Longding ? - ? Shijiazhuang Gongfu 13/04
14:30
Dalian Young Boy ? - ? Liaoning Tieren 13/04
18:30
Nanjing City ? - ? Dongguan Utd 13/04
18:30
Yunnan Yukun ? - ? Wuxi Wugo 13/04
14:00
Southern District ? - ? HK Ranger 13/04
14:00
Eastern AA ? - ? Resources Capital 13/04
21:00
NorthEast United ? - ? Odisha 13/04
03:00
Tigre ? - ? Union Santa Fe 14/04
05:00
CA Huracan ? - ? Atletico Tucuman 14/04
01:00
Brown de Adrogue ? - ? Atletico Atlanta 14/04
01:05
Temperley ? - ? Almirante Brown 14/04
01:30
Almagro ? - ? Defensores Unidos 14/04
02:00
Gim.Mendoza ? - ? Aldosivi 14/04
03:00
Chaco For Ever ? - ? Atletico Rafaela 14/04
03:05
Agropecuario AAC ? - ? Estudiantes BsAs 14/04
05:00
Alvarado MDP ? - ? Deportivo Maipu 14/04
05:10
All Boys ? - ? Talleres (RdE) 14/04
07:10
Deportivo Moron ? - ? Colon 14/04
04:30
Criciuma/SC ? - ? Juventude/RS 14/04
04:30
Internacional/RS ? - ? Bahia/BA 14/04
07:00
Fluminense/RJ ? - ? Bragantino/SP 14/04
07:00
Sao Paulo/SP ? - ? Fortaleza/CE 14/04
04:30
U. Espanola ? - ? Everton CD 14/04
07:00
Iquique ? - ? Univ. Catolica(CHL) 14/04
23:00
San.Morning ? - ? Antofagasta 13/04
04:30
Deportes Santa Cruz ? - ? U.Concepcion 14/04
04:30
San. Wanderers ? - ? Barnechea 14/04
07:00
San Marcos A. ? - ? Rangers Talca 14/04
FT
Deportes Tolima 2 - 1 Aguilas Doradas 2-1
08:15
Deportivo Cali ? - ? America Cali 0-1
02:00
Fortaleza ? - ? Once Caldas 14/04
04:10
Santa Fe ? - ? Atl. Nacional 14/04
06:20
Junior Barranquilla ? - ? Envigado 14/04
08:30
Pereira ? - ? Jag de Cordoba 14/04
03:30
Boca Juniors Cali ? - ? Tigres(COL) 14/04
04:00
Union Magdalena ? - ? Atletico 14/04
FT
Dep.Cuenca 3 - 3 SD Aucas 0-1
01:00
Mushuc Runa ? - ? Tecnico Uni. 14/04
03:30
Macara ? - ? Orense SC 14/04
06:00
Emelec ? - ? Cumbaya FC 14/04
FT
Sportivo Trinidense 1 - 2 2 de Mayo 1-0
05:00
Olimpia Asuncion ? - ? Tacuary FBC 14/04
07:30
General Caballero ? - ? Nacional(PAR) 14/04
02:30
Alianza Atletico ? - ? DU Comercio 14/04
05:00
Melgar ? - ? Carlos A. Mannucci 14/04
08:00
Sport Boys ? - ? Universitario 14/04
01:00
CA Progreso ? - ? Boston River 14/04
03:30
Cerro Montevideo ? - ? CA Fenix 14/04
06:00
Dep. Maldonado ? - ? Cerro Largo 14/04
03:00
Portuguesa ? - ? Estu.Merida 14/04
06:00
Angostura ? - ? Inter de Barinas 14/04
03:52
Portland Timbers ? - ? Los Angeles FC 14/04
06:37
D.C. Utd ? - ? Orlando City 14/04
06:37
New York RB ? - ? Chicago Fire 14/04
06:37
New York City ? - ? New England 14/04
06:37
Charlotte FC ? - ? Toronto 14/04
06:37
CF Montreal ? - ? Cincinnati 14/04
07:37
Minnesota Utd ? - ? Houston Dynamo 14/04
07:37
Dallas ? - ? Seattle Sounders 14/04
07:37
Sporting Kansas ? - ? Inter Miami 14/04
08:37
Real Salt Lake ? - ? Columbus Crew 14/04
09:37
San Jose EQ ? - ? Colorado Rapids 14/04
09:37
Vancouver WC ? - ? LA Galaxy 14/04
03:05
Loudoun United ? - ? Memphis 901 14/04
06:05
Indy Eleven ? - ? Ch. Battery 14/04
06:30
Rhode Island FC ? - ? Pittsburgh R. 14/04
07:30
SA Scorpions ? - ? Orange County SC 14/04
08:05
El Paso Locomotive ? - ? Oakland Roots 14/04
09:05
Sacramento ? - ? FC Tulsa 14/04
09:05
Monterey Bay FC ? - ? Las Vegas Lights 14/04
09:30
Phoenix Rising ? - ? Colorado Springs 14/04
FT
Houston Dash Nữ 1 - 3 Wash. Spirit Nữ 1-0
08:35
Utah Royals Nữ ? - ? Orlando Pride Nữ 0-0
06:05
NC Courage (W) ? - ? Portland Tho. Nữ 14/04
06:35
Racing Louisville Nữ ? - ? San Diego Wave Nữ 14/04
08:35
Chicago RS Nữ ? - ? Angel City Nữ 14/04
FT
Queretaro 0 - 2 Mazatlan FC 0-1
10:00
Necaxa ? - ? Santos Laguna -
10:00
Puebla ? - ? Cruz Azul -
06:00
Pachuca ? - ? Chivas Guad. 14/04
08:00
Club America ? - ? Toluca 14/04
10:00
Monterrey ? - ? Tigres UANL 14/04
06:05
Oaxaca ? - ? Morelia 14/04
09:00
Municipal Liberia ? - ? Guanacasteca 1-0
04:00
Puntarenas ? - ? Sporting (CRC) 14/04
04:00
Municipal Grecia ? - ? Dep. Saprissa 14/04
06:45
Cartagines ? - ? San Carlos 14/04
07:00
Santos Guapiles ? - ? Herediano 14/04
09:30
Perez Zeledon ? - ? Alajuelense 14/04
Xem thêm

Lịch bóng đá trực tiếp đầy đủ trong ngày

Lịch bóng đá tại website lichbongda.org cập nhật đầy đủ lịch thi đấu bóng đá hôm nay cùng tỷ số bóng đá trực tuyến, kèo bóng đá Châu Á.

Lịch bóng đá hôm nay được sắp xếp dựa theo giải đấu và ưu tiên các giải đấu HOT phía trên giúp bạn đọc dễ dàng tìm kiếm được thông tin trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh lịch thi đấu chúng tôi còn cung cấp cho bạn các dữ liệu bóng đá hữu ích như: kết quả bóng đákèo bóng đá trực tuyếnbảng xếp hạng bóng đá,… của đầy đủ các giải đấu trong ngày.