Lịch VĐQG Luxembourg Thứ 7 ngày 30-03-2024 | ||||
21:00 | Dudelange | ? - ? | UNA Strassen | |
21:00 | UT Petange | ? - ? | Racing Union | |
21:00 | Marisca Miersch | ? - ? | Mondorf-les. | |
21:00 | Victoria Rosport | ? - ? | Fola Esch | |
21:00 | Schifflingen | ? - ? | Kaerjeng 97 | |
21:00 | Jeunesse Esch | ? - ? | Differdange | |
21:00 | Progres Niedercorn | ? - ? | Wiltz | |
21:00 | Swift Hesperange | ? - ? | Mondercange | |
Lịch VĐQG Luxembourg CN ngày 07-04-2024 | ||||
21:00 | Dudelange | ? - ? | Jeunesse Esch | |
21:00 | Mondercange | ? - ? | UT Petange | |
21:00 | Racing Union | ? - ? | Victoria Rosport | |
21:00 | Kaerjeng 97 | ? - ? | Swift Hesperange | |
21:00 | Fola Esch | ? - ? | Progres Niedercorn | |
21:00 | UNA Strassen | ? - ? | Wiltz | |
21:00 | Differdange | ? - ? | Marisca Miersch | |
21:00 | Mondorf-les. | ? - ? | Schifflingen | |
Lịch VĐQG Luxembourg CN ngày 14-04-2024 | ||||
21:00 | Progres Niedercorn | ? - ? | Racing Union | |
21:00 | Swift Hesperange | ? - ? | Mondorf-les. | |
21:00 | Marisca Miersch | ? - ? | Dudelange | |
21:00 | UT Petange | ? - ? | Kaerjeng 97 | |
21:00 | Schifflingen | ? - ? | Differdange | |
21:00 | Victoria Rosport | ? - ? | Mondercange | |
21:00 | Wiltz | ? - ? | Fola Esch | |
21:00 | Jeunesse Esch | ? - ? | UNA Strassen | |
Lịch VĐQG Luxembourg CN ngày 21-04-2024 | ||||
21:00 | Dudelange | ? - ? | Schifflingen | |
21:00 | Mondorf-les. | ? - ? | UT Petange | |
21:00 | Mondercange | ? - ? | Progres Niedercorn | |
21:00 | Jeunesse Esch | ? - ? | Marisca Miersch | |
21:00 | Racing Union | ? - ? | Wiltz | |
21:00 | Kaerjeng 97 | ? - ? | Victoria Rosport | |
21:00 | Differdange | ? - ? | Swift Hesperange | |
21:00 | UNA Strassen | ? - ? | Fola Esch | |
Lịch VĐQG Luxembourg CN ngày 28-04-2024 | ||||
21:00 | Wiltz | ? - ? | Mondercange | |
21:00 | Progres Niedercorn | ? - ? | Kaerjeng 97 | |
21:00 | Swift Hesperange | ? - ? | Dudelange | |
21:00 | Fola Esch | ? - ? | Racing Union | |
21:00 | UT Petange | ? - ? | Differdange | |
21:00 | Marisca Miersch | ? - ? | UNA Strassen | |
21:00 | Victoria Rosport | ? - ? | Mondorf-les. | |
21:00 | Schifflingen | ? - ? | Jeunesse Esch | |
Lịch VĐQG Luxembourg CN ngày 05-05-2024 | ||||
21:00 | Differdange | ? - ? | Victoria Rosport | |
21:00 | UNA Strassen | ? - ? | Racing Union | |
21:00 | Dudelange | ? - ? | UT Petange | |
21:00 | Mondorf-les. | ? - ? | Progres Niedercorn | |
21:00 | Marisca Miersch | ? - ? | Schifflingen | |
21:00 | Mondercange | ? - ? | Fola Esch | |
21:00 | Jeunesse Esch | ? - ? | Swift Hesperange | |
21:00 | Kaerjeng 97 | ? - ? | Wiltz | |
Lịch VĐQG Luxembourg CN ngày 12-05-2024 | ||||
21:00 | Wiltz | ? - ? | Mondorf-les. | |
21:00 | Schifflingen | ? - ? | UNA Strassen |
Lịch bóng đá trong ngày
- Lịch Giao Hữu CLB
- Lịch Giao Hữu ĐTQG
- Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha
- Lịch VĐQG Romania
- Lịch VĐQG Argentina
- Lịch VĐQG Paraguay
- Lịch VĐQG Uruguay
- Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha
- Lịch Hạng 2 Nga
- Lịch Hạng 2 Israel
- Lịch Hạng 2 Argentina
- Lịch Hạng 2 Chi Lê
- Lịch Hạng 2 Colombia
- Lịch Hạng 3 Italia
- Lịch Hạng 3 Pháp
- Lịch Brazil Mineiro
- Lịch League Two
- Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria
- Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu
- Lịch U17 Nữ Nam Mỹ
- Lịch U23 Anh