Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 23-03-2024 | ||||
21:00 | Spelle-Venhaus | ? - ? | Bremer SV | |
21:00 | Meppen | ? - ? | Phonix Lubeck | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc CN ngày 24-03-2024 | ||||
00:30 | Weiche Flensburg | ? - ? | TuS BW Lohne | |
19:00 | Hamburger II | ? - ? | St. Pauli II | |
20:00 | Teutonia Ottensen | ? - ? | SSV Jeddeloh | |
20:00 | Ein. Norderstedt | ? - ? | Eimsbutteler | |
20:00 | Holstein Kiel II | ? - ? | Oldenburg 1897 | |
20:00 | Havelse | ? - ? | FC Kilia Kiel | |
21:00 | Drochtersen/Assel | ? - ? | Hannover II | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 30-03-2024 | ||||
23:00 | Oldenburg 1897 | hoãn | Havelse | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 06-04-2024 | ||||
18:00 | Hannover II | ? - ? | Holstein Kiel II | |
18:00 | Phonix Lubeck | ? - ? | Weiche Flensburg | |
19:00 | Oldenburg 1897 | ? - ? | Bremer SV | |
20:00 | FC Kilia Kiel | ? - ? | Meppen | |
21:00 | SSV Jeddeloh | ? - ? | Drochtersen/Assel | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc CN ngày 07-04-2024 | ||||
19:00 | Havelse | ? - ? | Spelle-Venhaus | |
19:00 | St. Pauli II | ? - ? | Ein. Norderstedt | |
20:00 | Eimsbutteler | ? - ? | Teutonia Ottensen | |
20:00 | TuS BW Lohne | ? - ? | Hamburger II | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 13-04-2024 | ||||
00:00 | Weiche Flensburg | ? - ? | FC Kilia Kiel | |
00:30 | Drochtersen/Assel | ? - ? | Eimsbutteler | |
18:00 | Hamburger II | ? - ? | Phonix Lubeck | |
20:00 | Meppen | ? - ? | Havelse | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc CN ngày 14-04-2024 | ||||
19:00 | Ein. Norderstedt | ? - ? | TuS BW Lohne | |
19:00 | Teutonia Ottensen | ? - ? | St. Pauli II | |
19:00 | Holstein Kiel II | ? - ? | SSV Jeddeloh | |
20:00 | Bremer SV | ? - ? | Hannover II | |
20:00 | Spelle-Venhaus | ? - ? | Oldenburg 1897 | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 20-04-2024 | ||||
00:30 | TuS BW Lohne | ? - ? | Teutonia Ottensen | |
18:00 | Phonix Lubeck | ? - ? | Ein. Norderstedt | |
18:00 | Hannover II | ? - ? | Oldenburg 1897 | |
20:00 | FC Kilia Kiel | ? - ? | Hamburger II | |
20:00 | Meppen | ? - ? | Spelle-Venhaus | |
21:00 | SSV Jeddeloh | ? - ? | Bremer SV | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc CN ngày 21-04-2024 | ||||
19:00 | St. Pauli II | ? - ? | Drochtersen/Assel | |
19:00 | Havelse | ? - ? | Weiche Flensburg | |
20:00 | Eimsbutteler | ? - ? | Holstein Kiel II | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 27-04-2024 | ||||
00:00 | Drochtersen/Assel | ? - ? | TuS BW Lohne | |
00:00 | Weiche Flensburg | ? - ? | Meppen | |
18:00 | Hamburger II | ? - ? | Havelse | |
19:00 | Oldenburg 1897 | ? - ? | SSV Jeddeloh | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc CN ngày 28-04-2024 | ||||
19:00 | Ein. Norderstedt | ? - ? | FC Kilia Kiel | |
19:00 | Teutonia Ottensen | ? - ? | Phonix Lubeck | |
19:00 | Holstein Kiel II | ? - ? | St. Pauli II | |
20:00 | Bremer SV | ? - ? | Eimsbutteler | |
20:00 | Spelle-Venhaus | ? - ? | Hannover II | |
Lịch Hạng 4 Đức - Miền Bắc Thứ 7 ngày 04-05-2024 | ||||
18:00 | Phonix Lubeck | ? - ? | Drochtersen/Assel | |
18:30 | Weiche Flensburg | ? - ? | Spelle-Venhaus | |
20:00 | FC Kilia Kiel | ? - ? | Teutonia Ottensen | |
20:00 | Meppen | ? - ? | Hamburger II |
Lịch bóng đá trong ngày
- Lịch Giao Hữu CLB
- Lịch Giao Hữu ĐTQG
- Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha
- Lịch VĐQG Romania
- Lịch VĐQG Argentina
- Lịch VĐQG Paraguay
- Lịch VĐQG Uruguay
- Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha
- Lịch Hạng 2 Nga
- Lịch Hạng 2 Israel
- Lịch Hạng 2 Argentina
- Lịch Hạng 2 Chi Lê
- Lịch Hạng 2 Colombia
- Lịch Hạng 3 Italia
- Lịch Hạng 3 Pháp
- Lịch Brazil Mineiro
- Lịch League Two
- Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria
- Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu
- Lịch U17 Nữ Nam Mỹ
- Lịch U23 Anh