Lịch VĐQG Albania Thứ 5 ngày 28-03-2024 | ||||
23:00 | Egnatia Rrogozhine | ? - ? | Kukesi | |
23:00 | KF Laci | ? - ? | Partizani Tirana | |
23:00 | KF Tirana | ? - ? | Teuta Durres | |
23:00 | Vllaznia Shkoder | ? - ? | Erzeni Shijak | |
23:00 | Dinamo Tirana | ? - ? | Skenderbeu | |
Lịch VĐQG Albania Thứ 7 ngày 30-03-2024 | ||||
23:00 | Erzeni Shijak | ? - ? | Egnatia Rrogozhine | |
23:00 | Kukesi | ? - ? | Dinamo Tirana | |
23:00 | Teuta Durres | ? - ? | KF Laci | |
23:00 | Partizani Tirana | ? - ? | Vllaznia Shkoder | |
23:00 | Skenderbeu | ? - ? | KF Tirana | |
Lịch VĐQG Albania CN ngày 07-04-2024 | ||||
23:00 | Skenderbeu | ? - ? | Teuta Durres | |
23:00 | Dinamo Tirana | ? - ? | Erzeni Shijak | |
23:00 | Vllaznia Shkoder | ? - ? | KF Laci | |
23:00 | Egnatia Rrogozhine | ? - ? | Partizani Tirana | |
23:00 | KF Tirana | ? - ? | Kukesi | |
Lịch VĐQG Albania Thứ 7 ngày 13-04-2024 | ||||
23:00 | KF Laci | ? - ? | Egnatia Rrogozhine | |
23:00 | Teuta Durres | ? - ? | Vllaznia Shkoder | |
23:00 | Partizani Tirana | ? - ? | Dinamo Tirana | |
23:00 | Erzeni Shijak | ? - ? | KF Tirana | |
23:00 | Kukesi | ? - ? | Skenderbeu | |
Lịch VĐQG Albania Thứ 7 ngày 20-04-2024 | ||||
23:00 | Egnatia Rrogozhine | ? - ? | Vllaznia Shkoder | |
23:00 | Kukesi | ? - ? | Teuta Durres | |
23:00 | KF Tirana | ? - ? | Partizani Tirana | |
23:00 | Skenderbeu | ? - ? | Erzeni Shijak | |
23:00 | Dinamo Tirana | ? - ? | KF Laci | |
Lịch VĐQG Albania CN ngày 28-04-2024 | ||||
23:00 | Erzeni Shijak | ? - ? | Kukesi | |
23:00 | KF Laci | ? - ? | KF Tirana | |
23:00 | Teuta Durres | ? - ? | Egnatia Rrogozhine | |
23:00 | Partizani Tirana | ? - ? | Skenderbeu | |
Lịch VĐQG Albania Thứ 7 ngày 04-05-2024 | ||||
23:00 | Dinamo Tirana | ? - ? | Egnatia Rrogozhine | |
23:00 | Erzeni Shijak | ? - ? | Teuta Durres | |
23:00 | Kukesi | ? - ? | Partizani Tirana | |
23:00 | KF Tirana | ? - ? | Vllaznia Shkoder | |
23:00 | Skenderbeu | ? - ? | KF Laci | |
Lịch VĐQG Albania Thứ 7 ngày 11-05-2024 | ||||
23:00 | Partizani Tirana | ? - ? | Erzeni Shijak | |
23:00 | Teuta Durres | ? - ? | Dinamo Tirana | |
23:00 | KF Laci | ? - ? | Kukesi | |
23:00 | Egnatia Rrogozhine | ? - ? | KF Tirana | |
23:00 | Vllaznia Shkoder | ? - ? | Skenderbeu |
Lịch bóng đá trong ngày
- Lịch Giao Hữu CLB
- Lịch Giao Hữu ĐTQG
- Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha
- Lịch VĐQG Romania
- Lịch VĐQG Argentina
- Lịch VĐQG Paraguay
- Lịch VĐQG Uruguay
- Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha
- Lịch Hạng 2 Nga
- Lịch Hạng 2 Israel
- Lịch Hạng 2 Argentina
- Lịch Hạng 2 Chi Lê
- Lịch Hạng 2 Colombia
- Lịch Hạng 3 Italia
- Lịch Hạng 3 Pháp
- Lịch Brazil Mineiro
- Lịch League Two
- Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria
- Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu
- Lịch U17 Nữ Nam Mỹ
- Lịch U23 Anh