Lịch Hạng 3 Italia Thứ 4 ngày 20-03-2024 | ||||
01:30 | Vicenza | ? - ? | Fiorenzuola | |
Lịch Hạng 3 Italia Thứ 7 ngày 23-03-2024 | ||||
02:45 | Sestri Levante | ? - ? | Gubbio | |
23:30 | Pescara | ? - ? | Pontedera | |
23:30 | Recanatese | ? - ? | Ancona | |
23:30 | SPAL 1907 | ? - ? | Carrarese | |
23:30 | Perugia | ? - ? | Pineto Calcio | |
23:30 | Torres | ? - ? | Pesaro | |
Lịch Hạng 3 Italia CN ngày 24-03-2024 | ||||
20:00 | Luchese | ? - ? | Cesena | |
20:00 | Rimini | ? - ? | US Olbia | |
20:00 | Arezzo | ? - ? | US Fermana | |
22:15 | Juventus U23 | ? - ? | Virtus Entella | |
Lịch Hạng 3 Italia Thứ 7 ngày 30-03-2024 | ||||
20:30 | Carrarese | ? - ? | Perugia | |
20:30 | Pesaro | ? - ? | Luchese | |
20:30 | Arezzo | ? - ? | Juventus U23 | |
20:30 | Pineto Calcio | ? - ? | Recanatese | |
20:30 | Gubbio | ? - ? | Torres | |
20:30 | Cesena | ? - ? | Pescara | |
20:30 | Virtus Entella | ? - ? | Pontedera | |
20:30 | Ancona | ? - ? | SPAL 1907 | |
20:30 | US Olbia | ? - ? | Sestri Levante | |
20:30 | US Fermana | ? - ? | Rimini | |
Lịch Hạng 3 Italia CN ngày 07-04-2024 | ||||
20:30 | Juventus U23 | ? - ? | Cesena | |
20:30 | Recanatese | ? - ? | Carrarese | |
20:30 | SPAL 1907 | ? - ? | Gubbio | |
20:30 | Rimini | ? - ? | Pesaro | |
20:30 | Pescara | ? - ? | Virtus Entella | |
20:30 | Luchese | ? - ? | Arezzo | |
20:30 | Torres | ? - ? | US Fermana | |
20:30 | Sestri Levante | ? - ? | Pineto Calcio | |
20:30 | Pontedera | ? - ? | Ancona | |
20:30 | Perugia | ? - ? | US Olbia | |
Lịch Hạng 3 Italia CN ngày 14-04-2024 | ||||
20:30 | Carrarese | ? - ? | Rimini | |
20:30 | Pesaro | ? - ? | Perugia | |
20:30 | Arezzo | ? - ? | Torres | |
20:30 | Pineto Calcio | ? - ? | Juventus U23 | |
20:30 | Gubbio | ? - ? | Pontedera | |
20:30 | Cesena | ? - ? | Recanatese | |
20:30 | Virtus Entella | ? - ? | SPAL 1907 | |
20:30 | Ancona | ? - ? | Sestri Levante | |
20:30 | US Olbia | ? - ? | Pescara | |
20:30 | US Fermana | ? - ? | Luchese | |
Lịch Hạng 3 Italia CN ngày 21-04-2024 | ||||
20:30 | Luchese | ? - ? | Carrarese | |
20:30 | Torres | ? - ? | Cesena | |
20:30 | Sestri Levante | ? - ? | Pesaro | |
20:30 | Pontedera | ? - ? | US Olbia | |
20:30 | Perugia | ? - ? | Arezzo | |
20:30 | Juventus U23 | ? - ? | US Fermana | |
20:30 | Pescara | ? - ? | Ancona | |
20:30 | Rimini | ? - ? | Virtus Entella | |
20:30 | SPAL 1907 | ? - ? | Pineto Calcio |
Lịch bóng đá trong ngày
- Lịch Giao Hữu CLB
- Lịch Giao Hữu ĐTQG
- Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha
- Lịch VĐQG Romania
- Lịch VĐQG Argentina
- Lịch VĐQG Paraguay
- Lịch VĐQG Uruguay
- Lịch Hạng 2 Bồ Đào Nha
- Lịch Hạng 2 Nga
- Lịch Hạng 2 Israel
- Lịch Hạng 2 Argentina
- Lịch Hạng 2 Chi Lê
- Lịch Hạng 2 Colombia
- Lịch Hạng 3 Italia
- Lịch Hạng 3 Pháp
- Lịch Brazil Mineiro
- Lịch League Two
- Lịch Hạng 4 Đức - Bavaria
- Lịch Vòng loại U17 Nữ Châu Âu
- Lịch U17 Nữ Nam Mỹ
- Lịch U23 Anh